Menene Haɗin Giya kuma Yaya Ake Amfani da su?

Abubuwan barasa mahadi ne na sinadarai waɗanda ke ƙunshe da ƙungiyoyin aikin hydroxyl ɗaya ko fiye (-OH) kuma ana amfani da su a aikace-aikace daban-daban, gami da kaushi, ƙwayoyin cuta, da ƙari mai.

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Magungunan barasa suna nufin nau'ikan mahadi masu yawa waɗanda ke ƙunshe da ƙungiyoyin aikin hydroxyl ɗaya ko fiye (-OH).Ana amfani da waɗannan mahadi a aikace-aikace iri-iri, irin su kaushi, masu kashe kwayoyin cuta, maganin daskarewa, da ƙari mai.Ethanol, methanol, da isopropanol sune mafi yawan mahaɗan barasa da ake amfani da su a masana'antu da rayuwar yau da kullun.Hakanan ana amfani da mahadi na barasa wajen samar da magunguna, kayan kwalliya, da kayan abinci.Koyaya, yawan shan barasa na iya yin illa ga lafiyar ɗan adam, gami da lalacewar hanta, jaraba, da mutuwa.Sabili da haka, yana da mahimmanci a yi amfani da mahadi na barasa cikin gaskiya kuma daidai da ƙa'idodin aminci.

Bar Saƙonku

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Bar Saƙonku

      Fara bugawa don ganin posts da kuke nema.
      https://www.yehealthy.com/